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TAARIFA KWA UMMA

UTARATIBU KATIKA AWAMU YA NNE YA UDAHILI KWA
MWAKA WA MASOMO 2019/2020

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inatangaza kuwa awamu ya nne
ambayo ndio ya mwisho ya udahili kwa mwaka wa masomo 2019/2020
imeanza Oktoba 01 na itafungwa Oktoba 04, 2019. Tume inasisitiza
kuwa waombaji ambao bado hawajapata vyuo watumie fursa hii vizuri ili

kupata nafasi ya udahili.

Tume inasisitiza kuwa waombaji wote waliodahiliwa zaidi ya chuo kimoja
na hawajajithibitisha watumie fursa hii kuendelea kujithibitisha katika vyuo

wanavyovipenda hadi tarehe 04 Oktoba, 2019 saa sita usiku.

Aidha, Tume inaelekeza waombaji na vyuo kuzingatia utaratibu wa udahili

kwa awamu ya nne kama unavyooneshwa kwenye jedwali.

Jedwali: Utaratibu wa Udahili katika Awamu ya Nne

Awamu Muda Tukio
1. 01 - 04 Oktoba, | - Kutuma maombi ya udahili awamu ya nne.
Q1S - Kujithibitisha udabhili kwa wale
walioshindwa kujithibitisha katika awamu
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Awamu Muda

Tukio

ya kwanza, awamu ya pili na awamu ya tatu
kutokana na sababu mbalimbali.

2 07- 09 Oktoba,
2019

Vyuo kuwasilisha Tume majina ya
waliochaguliwa katika awamu ya nne ya
udahili

3. 09 Oktoba, 2019

Tarehe ya mwisho ya Vyuo kuwasilisha
majina ya waliodahiliwa katika awamu ya
nne ya udahili.

4, 10 Oktoba, 2019

Tarehe ya  kutangaza majina ya
waliodahiliwa katika awamu ya nne ya
udahili.

5. 10 - 13 Oktoba,
2019

Kujithibitisha udahili kwa waombajji
waliochaguliwa zaidi ya chuo kimoja katika
awamu ya nne ya udahiili pamoja na wale
walioshindwa kujithibitisha katika awamu
zilizopita kutokana na sababu mbambali.

Waombaji wote wanakumbushwa kuwa masuala yote yanayohusiana

na udahili au kujithibitisha yawasilishwe moja kwa moja kwenye vyuo

husika na siyo TCU.

Imetolewa na:

Prof. Charles D. Kihampa,
Katibu Mtendaji,

TUme ya Vyuo Vikuu Tanzania,

02/10/2019.




