
 
 

 

 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA     

 

 

TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA 

 

TAARIFA KWA UMMA 

MASUALA YA KUZINGATIA BAADA YA KUFUNGWA KWA AWAMU  

YA PILI YA UDAHILI WA SHAHADA YA KWANZA KWA MWAKA WA 

MASOMO 2020/2021  

 

Dar es Salaam, 19 Oktoba, 2020  

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inapenda kufahamisha umma na wadau wote wa 

Elimu ya Juu nchini kuwa Awamu ya Pili ya udahili kwa ngazi ya Shahada ya Kwanza 

katika Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka wa masomo 2020/2021 imefungwa rasmi 

tarehe 18 Oktoba, 2020. Zoezi linaloendelea ni vyuo kuchakata na kuidhinisha maombi 

ya udahili yaliyopokelewa vyuoni katika Awamu ya Pili ya udahili. Zoezi la kuchakata na 

kuidhinisha maombi hayo litakapokamilika, majina ya waliodahiliwa katika awamu ya pili 

yatatangazwa na vyuo husika tarehe 24 Oktoba, 2020. 

 

Aidha, muda wa kuthibitisha udahili kwa waliodahiliwa chuo zaidi ya kimoja katika 

Awamu ya Kwanza ya udahili umemalizika tarehe 17 Oktoba, 2020. Waombaji ambao 

bado hawajakamilisha uthibitisho wao, watapewa utaratibu mwingine wa 

kujithibitisha na hakuna mwombaji atakayekosa udahili kwa sababu ya 

kushindwa kujithibitisha.  

 

Tume inawaasa waombaji wote ambao hawajaweza kutuma maombi ya udahili 

katika Awamu ya Kwanza na ya Pili kutokana na sababu mbalimbali, wawe na 

subira na watapewa maelekezo mahususi ya kuzingatia.  
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