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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

KUSOGEZWA MBELE KWA TAREHE YA KUTANGAZWA MAJINA YA
WAOMBAJI WALIODAHILIWA KATIKA AWAMU YA PILI YA UDAHILI
WA SHAHADA YA KWANZA KWA MWAKA WA MASOMO 2020/2021

Dar es Salaam, 24 Oktoba, 2020

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inapenda kufahamisha umma na wadau
wote wa Elimu ya Juu nchini kuwa Awamu ya Pili ya udahili kwa ngazi ya
Shahada ya Kwanza katika Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka wa masomo
2020/2021 ilifungwa tarehe 18 Oktoba, 2020. Majina ya waliodahiliwa katika
Awamu ya Pili yatatangazwa na vyuo husika tarehe 29 Oktoba, 2020
badala ya tarehe 24 Oktoba, 2020 iliyokuwa imetangazwa hapo awali. Lengo
ni kutoa muda wa kutosha kwa vyuo kukamilisha taratibu za kuchakata na
kuidhinisha maombi ya udabhili yaliyopokelewa vyuoni katika Awamu ya Pili.

Aidha, waombaji ambao walidahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja katika
Awamu ya Kwanza na bado hawajakamilisha uthibitisho wao, watapewa
utaratibu mwingine wa kujithibitisha na hakuna mwombaji atakayekosa
udahili kwa sababu ya kushindwa kujithibitisha.

Tume inawaasa waombaji wote ambao hawajaweza kutuma maombi ya
udahili katika Awamu ya Kwanza na ya Pili kutokana na sababu
mbalimbali, wawe na subira na watapewa maelekezo mahususi ya
kuzingatia.

Imetolewa na
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Dkt. Kokuberwa Katunzi-Mollel

Kny: KATIBU MTENDAJI
TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA

P T e e Ay
A gwveb e A ”"""'W ]

ties

2

I,

Y,

Kl



