TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA
(TCU)

TAARIFA KWA UMMA

WAOMBAJI WALIODAHILIWA ZAIDI YA CHUO KIMOJA
MWAKA WA MASOMO 2019/2020

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inatangaza kuwa udahili kwa
awamu ya kwanza katika Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka wa
masomo  2019/2020 umekamilika. Majina ya waombaji
waliochaguliwa katika awamu ya kwanza yameshatangazwa na vyuo
husika.

Hata hivyo baadhi ya waombaji wamedahiliwa chuo zaidi ya kimoja.
Hivyo wanasisitiza kuthibitisha udahili wao katika chuo kimoja
kuanzia tarehe 20 hadi 29 Agosti 2019, kwa kutumia ujumbe mfupi
wenye namba maalum ya siri uliotumwa kupitia namba ya simu au
barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. Wale ambao
hawatapata kwa wakati ujumbe huo, wanashauriwa kuingia kwenye
mifumo ya udahili ya vyuo walivyochaguliwa na kuomba kutumiwa
ujumbe mfupi wenye namba maalum ya siri ili kuweza kujithibitisha.

Uthibitisho wa wudahili ufanyike kupitia akaunti waombaji
walizoitumia wakati wa kuomba udahili kupitia vyuo husika. Orodha
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ya majina ya waombaji waliodahiliwa zaidi ya chuo kimoja 1mewekwa
kwenye tovuti ya TCU (www.tcu.go.tz).

Kutokana na baadhi ya waombaji kutochaguliwa katika awamu ya
kwanza ya udahili kwa sababu mbali mbali, Tume inatangaza dirisha
la maombi ya udahili awamu ya pili kuanzia tarehe 21 hadi 29
Agosti, 2019 ili kuruhusu makundi yafuatayo kuomba udabhili:

¢ Waombaji waliokosa nafasi kwenye awamu ya kwanza;

e Waombaji wa kidato cha sita na stashahada walioshindwa
kuomba katika awamu ya kwanza; ‘

e Waombaji waliomaliza mitihani ya “Cambridge” mwaka 2019
na matokeo yao yameshatoka; na

e Waombaji waliokuwa wamedahiliwa miaka ya nyuma na
kuacha au kukatisha masomo.

Aidha, Tume inapenda kusisitiza kuwa utaratibu wa kutuma
maombi ni ule ule wa kutuma maombi moja kwa moja vyuoni kama
ilivyokuwa katika awamu ya kwanza ya udahili. Waombaji wote
wanakumbushwa kuwa masuala yote yanayohusiana na
udahili (ama kujithibitisha) yawasilishwe moja kwa moja
kwenye vyuo husika na siyo TCU.
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