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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA     

 

 

TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA 

 

TAARIFA KWA UMMA 

WAOMBAJI WALIODAHILIWA ZAIDI YA CHUO KIMOJA 

KATIKA AWAMU YA TATU YA UDAHILI NA AWAMU 

ZILIZOPITA KWA MWAKA WA MASOMO 2020/2021 
 

Dar es Salaam, 10 Novemba, 2020 

 

1.0 UTANGULIZI  

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inapenda kufahamisha umma na 

wadau wa Elimu ya Juu nchini kuwa Awamu ya Tatu na ya mwisho ya 

udahili katika Taasisi za Elimu ya Juu, ngazi ya Shahada ya Kwanza kwa 

mwaka wa masomo 2020/2021 umekamilika. Majina ya waombaji 

waliodahiliwa katika Awamu ya Tatu yametangazwa na vyuo husika.   

 

2.0 WAOMBAJI WALIODAHILIWA KATIKA CHUO ZAIDI YA KIMOJA   

Waombaji waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja katika Awamu ya 

Tatu na wale wa awamu zilizopita ambao bado hawajathibitisha 

udahili, wanasisitizwa kuthibitisha udahili wao katika chuo kimojawapo 

kuanzia leo tarehe 10 hadi 15 Novemba, 2020. Uthibitisho huo ufanyike 

kwa kutumia ujumbe mfupi wenye namba maalum ya siri uliotumwa kupitia 

namba zao za simu au barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. 

Wale ambao hawatapata kwa wakati ujumbe huo, wanashauriwa kuingia 

kwenye mifumo ya udahili ya vyuo walivyodahiliwa na kuomba kutumiwa 

ujumbe mfupi wenye namba maalum ya siri ili kuweza kujithibitisha katika 

chuo ambacho muombaji anakipenda.  
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Aidha, uthibitisho wa udahili ufanyike kupitia akaunti ambayo muombaji 

alitumia wakati wa kuomba udahili katika chuo alichokichagua. Orodha ya 

majina ya waombaji waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja katika 

Awamu ya Tatu na wale wa awamu zilizopita ambao bado 

hawajajithibitisha imewekwa kwenye tovuti ya TCU (www.tcu.go.tz).  

 

3.0 WITO KWA WAOMBAJI UDAHILI 

Waombaji udahili wa Shahada ya Kwanza wanakumbushwa kuwa masuala 

yote yanayohusu udahili au kujithibitisha katika chuo kimoja yawasilishwe 

moja kwa moja kwenye vyuo husika. Kwa wale ambao watapata 

changamoto katika kujithibitisha, vyuo vyote vimeelekezwa kupokea taarifa 

zao na kutafuta ufumbuzi wa haraka. 

 

Imetolewa na:  

 

 

 

 

 

 

http://www.tcu.go.tz/

