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TAARIFA KWA UMMA

WAOMBAJI WALIODAHILIWA ZAIDI YA CHUO KIMOJA KATIKA AWAMU
YA TATU YA UDAHILI MWAKA WA MASOMO 2019/2020

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inatangaza kuwa udahili kwa awamu ya
tatu katika Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka wa masomo 2019/2020
umekamilika. Majina ya waombaji waliodahiliwa katika awamu ya tatu
yameshatangazwa na vyuo husika.

Waombaji waliodahiliwa chuo zaidi ya kimoja katika awamu ya tatu na wale
wa awamu zilizopita ambao bado hawajathibitisha udahili wao katika chuo
kimoja, wanasisitizwa kuthibitisha udahili wao katika chuo kimoja kuanzia
tarehe 21 hadi 30 Septemba, 2019. Jinsi ya kujithibitisha ni kwa kutumia
ujumbe mfupi wenye namba maalum ya siri uliotumwa kupitia namba za
simu au barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. Wale ambao
hawatapata kwa wakati ujumbe huo wanashauriwa kuingia kwenye mifumo
ya udahili ya vyuo walivyodahiliwa na kuomba kutumiwa ujumbe mfupi
wenye namba maalum ya siri ili kujithibitisha.



Tume inasisitiza kuwa, uthibitisho wa udahili ufanyike kupitia akaunti
waombaji walizotumia wakati wa kuomba udahili katika vyuo
walivyodahiliwa. Orodha ya majina ya waombaji waliodahiliwa zaidi ya chuo
kimoja katika awamu ya tatu na awamu zilizopita ambao hawajathibitisha
udahili imewekwa kwenye tovuti ya TCU (www.tcu.go.tz).

Aidha, waombaji wote wanakumbushwa kuwa masuala yote yanayohusiana
na udahili ama kujithibitisha yawasilishwe moja kwa moja kwenye vyuo
husika na siyo TCU.
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