TAARIFA KWA UMMA

KUKAMILIKA KWA AWAMU YA NNE YA UDAHILI WA
SHAHADA YA KWANZA KATIKA TAASISI ZA ELIMU YA JUU
NCHINI KWA MWAKA WA MASOMO 2021/2022

Dar es Salaam, Tarehe 23 Oktoba, 2021

1.0 UTANGULIZI

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inapenda kufahamisha umma na
wadau wa Elimu ya Juu nchini kuwa Awamu ya Nne na ya mwisho ya
Udahili kwa ngazi ya Shahada ya Kwanza katika Taasisi za Elimu ya Juu
nchini kwa mwaka wa masomo 2021/2022 umekamilika. Majina ya
waombaji waliodahiliwa katika Awamu ya Nne yanatangazwa na vyuo
husika.

2.0 WAOMBAJI WALIODAHILIWA KATIKA CHUO ZAIDI YA KIMOJA
Waombayji waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja katika Awamu ya Nne
na wale ambao hawakuweza kuthibitisha udahili katika awamu zilizopita
wanasisitizwa kuthibitisha udahili wao katika chuo kimojawapo
kuanzia tarehe 24 Oktoba hadi 6 Novemba, 2021 kwa kutumia namba
maalum vya siri iliyotumwa kwa ujumbe mfupi kupitia namba zao za simu
au barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. Wale ambao
hawatapata kwa wakati ujumbe huo, wanashauriwa kuingia kwenye
mifumo ya udahili ya vyuo walivyodahiliwa na kuomba kutumiwa ujumbe
mfupi wenye namba maalum ya siri ili kuweza kujithibitisha katika chuo
husika. Aidha, uthibitisho wa udahili ufanyike kupitia akaunti ambayo
muombaji alitumia wakati wa kuomba udahili.

Orodha ya majina ya waombaji waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja
katika Awamu ya Nne na wale ambao walishindwa kuthibitisha udabhili
katika awamu zilizopita imewekwa katika tovuti ya TCU (www.tcu.go.tz).
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3.0 WITO KWA WAOMBAJI UDAHILI
Waombaji udahili wa Shahada ya Kwanza wanakumbushwa kuwa

masuala yote yanayohusu udahili au kujithibitisha katika chuo kimoja
yawasilishwe moja kwa moja kwenye vyuo husika.
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Kny: KATIBU MTENDAUJI
TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA
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