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TAARIFA KWA UMMA

WAOMBAJI WALIODAHILIWA ZAIDI YA CHUO KIMOJA KATIKA AWAMU
YA PILI YA UDAHILI, MWAKA WA MASOMO 2019/2020

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inatangaza kuwa udahili kwa awamu ya
pili katika Taasisi za Elimu ya Juu kwa mwaka wa masomo 2019/2020
umekamilika. Majina ya waombaji waliochaguliwa katika awamu ya pili
yameshatangazwa na vyuo husika.

Waombaji waliodahiliwa chuo zaidi ya kimoja katika awamu ya pili na wale
wa awamu ya kwanza ambao bado hawajathibitisha udahili wao katika chuo
kimoja, wanasisitizwa kuthibitisha udahili wao katika chuo kimoja kuanzia
tarehe 8 hadi 13 Septemba, 2019. Jinsi ya kujithibitisha ni kwa kutumia
ujumbe mfupi wenye namba maalum ya siri uliotumwa kupitia namba ya
simu au barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. Wale ambao
hawatapata kwa wakati ujumbe huo wanashauriwa kuingia kwenye mifumo
ya udahili ya vyuo walivyochaguliwa na kuomba kutumiwa ujumbe mfupi
wenye namba maalum ya siri ili kujithibitisha.



Uthibitisho wa udahili ufanyike kupitia akaunti waombaji walizotumia
wakati wa kuomba udahili katika vyuo husika. Orodha ya majina ya
waombaji waliodahiliwa zaidi ya chuo kimoja imewekwa kwenye tovuti ya

Kutokana na baadhi ya waombaji kutochaguliwa katika awamu zilizopita za
udahili kwa sababu mbalimbali, Tume inatangaza dirisha la maombi ya
udahili awamu ya tatu litafunguliwa kuanzia tarehe 9 hadi 13 Septemba, 2019
ili kuruhusu makundi yafuatayo kuomba udahili:

e Waombaji waliokosa nafasi katika awamu zilizopita;

e« Waombaji wa kidato cha sita na stashahada walioshindwa kuomba
katika awamu zilizopita; na

e Waombaji waliokuwa wamedahiliwa miaka ya nyuma na kuacha au
kukatisha masomo.

Aidha, Tume inapenda kusisitiza kuwa utaratibu wa kutuma maombi ni ule
ule wa kutuma maombi moja kwa moja vyuoni kama ilivyokuwa katika
awamu za udahili zilizopita. Waombaji wote wanakumbushwa kuwa
masuala yote yanayohusiana na udahili ama kujithibitisha yawasilishwe
moja kwa moja kwenye vyuo husika na siyo TCU.
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